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V.4 UTABIRI WA HALI YA HEWA
7 TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZI1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO
TAREHE: 14/05/2025.

[Mkoa wa Kigoma]:
[Mkoa wa Tanga pamoja nha Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza, Shinyanga, Simiyu na Mara]:

)i

Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo
katika maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Ruvuma, Lindi na Mtwara]:

[Mikoa ya Morogoro na Dar es salaam]:

[Mikoa ya Arusha, Kilimanjaro na Manyara]:
[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia]:

s

Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo
machache na vipindi vya jua.

[Mikoa ya Katavi na Tabora]:
[Mikoa ya Singida na Dodoma]:
[Mikoa ya Rukwa, Njombe, Iringa, Songwe ha Mbeyal:

b

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua.

ANGALIZO:
VIPINDI VIFUPI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KILOMITA 40 KWA SAA VINATARAJIWA
KATIKA BAADHI YA MAENEO YA UKANDA WA PWANI YA BAHARI YA HINDI (MIKOA YA
LINDI, MTWARA, TANGA, DAR ES SALAAM, PWANI (IKIJUMUISHA VISIWA VYA MAFIA)
PAMOJA NA VISIWA VYA UNGUJA NA PEMBA.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 25°C 17°C 12:31 12:29
D'SALAAM 30°C 24°C 12:26 12:12
DODOMA 28°C 20°C 12:38 12:28
KIGOMA 29°C 20°C 01:01 12:53
MBEYA 24°C 14°C 12:51 12:33
IRINGA 25°C 16°C 12:41 12:25
NJOMBE 17°C 12°C 12:45 12:28
MWANZA 27°C 19°C 12:44 12:44
TABORA 30°C 18°C 12:49 12:41
TANGA 29°C 24°C 12:24 12:16
ZANZIBAR 29°C 24°C 12:26 12:12

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini kwa kasi ya km 40 kwa saa kwa Pwani yote.

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi makubwa.

Matarajio kwa siku ya ljumaa tarehe 16/05/2025: Kuendelea kwa vipindi vya mvua katika baadhi ya

maeneo nchini.
Utabiri huu umetolewa leo tarehe 14/05/2025.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Chuo Kikuu cha Dodoma,
Jengo la Utawala, Ndaki ya Sayansi za Kompyuta na Elimu Angavu, 1 Mtaa wa CIVE,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz
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